Nơi B3 Chia Sẻ!!!

::Chào mừng bạn đến 4rum lớp mình:::
Hãy cùng mình tạo một sân chơi lành mạnh nhé :">

Join the forum, it's quick and easy

Nơi B3 Chia Sẻ!!!

::Chào mừng bạn đến 4rum lớp mình:::
Hãy cùng mình tạo một sân chơi lành mạnh nhé :">

Nơi B3 Chia Sẻ!!!

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Nơi B3 Chia Sẻ!!!

Nào cùng hòa nhịp nhé, cùng nhau xây dựng sân chơi cho lớp mình nào:)

5 posters

Hơi Buồn Xíu Nhưng Comment Giùm Mình Nha

ĐYNNO.1
    Moderators
    Moderators

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 131

Tài sản
    Huy Chương::
    Pet:
    Đồ Chơi:

Hơi Buồn Xíu Nhưng Comment Giùm Mình Nha Empty Hơi Buồn Xíu Nhưng Comment Giùm Mình Nha

Bài gửi by ĐYNNO.1 Sun Oct 02, 2011 7:58 pm

Comment giùm mình cái :

nghèo có phải là cái tội k ? nghèo thì có quyền được yêu k ?

Có phải nghèo thì người ta sẽ k có quyền gì ?
    phu.95
    phu.95
    ::Lớp Trưởng::
    ::Lớp Trưởng::

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 409

Tài sản
    Pet:
    Đồ Chơi:

Hơi Buồn Xíu Nhưng Comment Giùm Mình Nha Empty Re: Hơi Buồn Xíu Nhưng Comment Giùm Mình Nha

Bài gửi by phu.95 Sun Oct 02, 2011 8:08 pm

nghèo không là cái tội nhưng là thiệt thòi lớn trong xã hội Smile
    -Nếu ai đó yêu mình vì mình giàu thì thực chất đâu gọi là tình yêu thiêng về lợi dụng gòi Razz
    -Nghèo nhưng biết phấn đấu chứ k phải ngồi 1 chỗ mà chấp nhận nó và không để ai chà đạp lên lòng tự trọng của mình là đc rồi:D
    ĐYNNO.1
    Moderators
    Moderators

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 131

Tài sản
    Pet:
    Đồ Chơi:

Hơi Buồn Xíu Nhưng Comment Giùm Mình Nha Empty Re: Hơi Buồn Xíu Nhưng Comment Giùm Mình Nha

Bài gửi by ĐYNNO.1 Sun Oct 02, 2011 8:40 pm

nhưng vẫn có nhiều người nghèo thì mất người yêu. ngta đâu bik đằng sau cái nghèo ng đó có rất nhìu mọi thứ. có khi còn hơn cả giàu. Lỡ như ng kia way lại r` có thể tha thứ k ?
    Admin
    Admin
    Admin
    Admin

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 112

Tài sản
    Pet:
    Đồ Chơi:

Bài gửi by Admin Sun Oct 02, 2011 9:23 pm

Cuộc sống mà Smile....... Hơi Buồn Xíu Nhưng Comment Giùm Mình Nha 748013072.........Nhưng cái gì cũng có 2 mặt của nó ...xã hội cũng vậy đừng đánh đồng mọi chuyện !!!Nếu nói nghèo thì có cả khối người còn nghèo khổ ,đói kém hơn mày! Nhưng họ vẫn có t.y đấy thôi!!!
    Tiền là chỉ là 1 gia vị của tình yêu ,nó không quan trọng bằng t.cảm chân thật tự nguyện từ 2 phía nó mới chính là chất cấu thành t.y chân chính. Hơi Buồn Xíu Nhưng Comment Giùm Mình Nha 2353402387
    Moc_nlh1682
    Moc_nlh1682
    Admin
    Admin

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 114

Tài sản
    Pet:
    Đồ Chơi:

Bài gửi by Moc_nlh1682 Sun Oct 02, 2011 10:03 pm

Nếu người đó đã quay lại với mình thì hay dang tay chào đón và tha thứ vì người đó có tình cảm thật sự với bạn. Đôi lúc người ấy theo 1 người giàu có chẳng qua cũng do hoàn cảnh mà thôi !!
    hell_boy741
    hell_boy741
    Trial Moderators
    Trial Moderators

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 94

Tài sản
    Pet:
    Đồ Chơi:

Bài gửi by hell_boy741 Sun Oct 02, 2011 10:15 pm

teo ko bik nghèo có phải cái tội hay ko? mà teo thấy ở thời đại bây giờ mà ko có tiền thì chả làm đc gì cả.
    Nếu như người ấy yêu mài thì yêu bản chất tốt bên trong con người của mài chứ đâu phải yêu vì giàu hay nghèo,còn ngc lại thì đó ko phải tình yêu vì nó yêu tiền của mài chứ đâu phải mài.Teo bik bây giờ mài rất bùn ,cố gắng vượt qua đi ,mài phải mạnh mẽ lên như lúc mài động viên teo ấy!!!!
    Anonymous
    Khách vi
    Khách viếng thăm

Bài gửi by Khách vi Mon Oct 03, 2011 12:35 pm

Mày lo ngĩ chi cho nhìu,mày ko cần mặc cảm chuyện đó đâu,vì trong tình yêu chân thành thì ko bao giờ có chuyện đó cả,những ngừi bạn của mày giàu,nhưng những thứ đó ko fải là họ tự làm ra,mà ba mẹ họ làm ra nên ko có gì mà tự hào và mày ko fải mặc cảm đâu,cái hơn ngừi khác là mày giàu ý chí,ngị lưc,mày sẽ làm ra mọi thứ nếu mày có nó...Nếu người đó có tình cảm chân thành thì k phải nghĩ tới.Nghèo vẫn có quyền được yêu, nhớ nhé! Nghèo mà có "tình" thì cao quý hơn

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: Wed May 08, 2024 3:42 am